Sáng ngày 13-5-2024, Khoa KHXH-NNQT cùng Phòng QHQT-QHDN-CTSV đã tổ chức thành công buổi gặp gỡ bạn Kiana Katryn D. Buenaflor đến tham quan tại DLA.
Được biết, Kiana Katryn D. Buenaflor là sinh viên của Trường Đại học De La Salle tại Philippines. Vào mùa hè này, bạn Kiana có dịp khám phá, trải nghiệm về con người, văn hóa và ẩm thực tại Việt Nam. Bạn đã đến nhiều thành phố lớn của Việt Nam nhu Hà Nội, Thành phố Hồ Chí Minh và đến Tân An, Long An.
Chúc bạn Kiana Katryn D. Buenaflor sẽ có những thời gian tuyệt vời tại DLA nhé!
Một số hình ảnh của buổi gặp gỡ:
Ban truyền thông